Showing 81001 words to 84000 words out of 97469 words

Chapter 28 - RAINON SOJA BOOK 1 COMPLETE BOOK MAMAN TEDDY.pdf

23 Nov 2025

1121

yeahhhhh Huhww.....Abin da yake furtawa
kenan yana saka mata sama sama don shi kam sa yafi son ya bita a hankali musamman yanda
yaji ta ta ko ina a matse take. Ko yatsa ƙarama ya sama ta yasan ya buɗata, kuma zata ji zafi
wannan yasa shi barin ta dana ɗazu ma da ya zuzzzura ya caccaka , yanzu yana gogar
Shakiran nasa da nata a haɗe don ya samu gamsuwa kamar yanda yake So!

*WHY ARE YOU OUT OF THIS JOURNEY? Hi What are you waiting for my hajjaju?, still
now you didn't buy this an amazing novel? Zaman me kike yi Hajajju ? Har mun kusa dasa aya!
But kina jiran na bati haba ₦500 ne kacal fa regular payment Vip payment ₦1000 SPC
payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan
08081202932 /0906146409 . Come for your payment don Allah masu karanta mun a bulus
su bari....Nayi Wannan bonus page ne saboda Ku sani nafa ce duk wanda ya karanta bai biyani
ba ALLAH ya isa! To don girman Allah idan baki da ƙudin siya ki haƙura idan Allah ya baki sai ki
saya , ga masu buƙatar complete document for Rainon soja it's ₦1000 kacal. Thankyou
lavs.*
[1/27, 12:31 PM] Anty Aisha Mmn Teddy Marubuciya: *RAINON SOJA*

*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.*

64~65
*Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500
Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko
katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number
09061466409....✍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3
A hankali ɗumin ta ke shigar sa , yana lumshe ido .....ita kuwa tun tana kuka har ta dawo babu
ƙarfin yin kukan , maganan ma ya ɗauke mata . Kusan mintuna sha biyar zuwa Ashirin ya ɗiba
yana shafa Shakiran sa , kamin kamar daga Sama naji ta yanka ihu tana ƙanƙane hannayen ta
na Azaba. Shi kam Sauke Ajiyar zuciya yake yi kana ya koma yayi baya yana ƙwanciyar
rigingine . Hunmm NGD Ma'eesha Allah yayi Miki Albarka”. Ya furta yana shafar Kuncin ta da ya
gama ɓaci da Ruwar Hawaye . Sam ta kasa masa magana sai dai kukan kawai da take yi , a
haka tana jin sa ya rungumota jikin sa yana shafa bayan ta tare da bubbuga ta cike da Rarrashi
da kulawa. Zafi Yake yi mun .......kawai sai ta ƙara narke masa da kuka , Wanda cikin Sauri Ali
yake hura mata iskar bakin sa a saman kunnen ta . Yi haƙuri zai daina , bari yanzu na saki a
ruwan ɗumi . Kasa magana tayi tana kallon sa ya miƙe yana gyara Boxer ɗin shi tare da shigar
da shakiran nasa da a yanzu ta samu ta ƙwanta yana nufar Privacy don haɗa mata Ruwar ɗumi
.

Kaman mintuna biyu ya fito yana isowa inda take , har a lokacin Ma'eesha kuka take yi mata
sauti , duk da dare ne amma fuskar ta ka kalla zaka ga idanun ta sun kumbura saboda tsaban
kuka . A hankali ya kai hannun sa yana kunna hasken Bedroom ɗin kamin ya zauna Gyefen ta
yana rungumota jikin sa . Shafa bayan ta yake yi kana ya motsa laɓɓan sa yana furta “ Kiyi
Haƙuri kinji Ma'eesha, A hankali zai daina yi Miki zafi , ban fa ma yi Miki komai ba , a sama
kawai na sakachaiiii......idanun ta ne suka yi waje na tsoro da mamaki wai da gaske yake ko
rainin hankali ne irin nashi . Bai tsaya jin me zata ce ba , ya kai hannun sa yana Ɗaukar ta
cakkk tare da nufar Toilet da ita , yana mai cigaba da cewa “ Ma'eesha kina da Daɗi sosai ,
Kuma A matse kike , Amma a hankali kullum zan rinƙa yi har ki buɗe bana son na azabtar dake
a lokaci daya zai yi Miki zafi da yawa .

Rawar Sanyin da ta fara ne yasa shi Fara gasa ta sosai da ruwan ɗumi kana ya wanke ta
Tassss kamar lokacin da take ƙarama yanda ya saba yi mata cike da gata tattali so da kulawa .
Bin sa da kallo take yi tana mamaki dama ya iya duka Wannan Abun ? Me yasa a da baya yake
yi mata wasu ɗabi'un da ban da yafi kama mata da ƙiyayya? Dole ina son Sanin Labarina da ya
Aliyu ina son jin yanda aka yi RAINON SOJA har na kai Yanxu gani a raye . Barci zaki yi ne?
Muryar sa ya katse ta yana ɗaura mata Towel .


A hankali ta gyaɗa masa kai Alamar eh , kana ya ɗauketa yana sakin mata ƙayataccen
murmushi wanda sai da Hushiryar sa suka bayyana sihirtaccen kyawunsa na bayyana .

Bisa Kujera ya kwantar da ita , yana nufar Bed ɗin tare da sauya bedsheet kana ya dauko ta
yana kwantar da ita .

Bargo ya saka mata yana rufe ta , sannan ya taka zuwa waldrob yana Ɗaukan kayan barcin ta .
A wannan dare komai shi yayi mata , yana yi yana kissing ɗin ta , tun tana ture shi har ta gaji ta
daina . Ba ta ƙare saƙe masa ba , sai da taga yayi wanka ya dawo yana ƙwanciya a tare da ita .
Uncle barci zan yi ka tafi don Allah.
A'a ba zan tafi yanzu ba Ma'eesha, ina son naga barcin ya ɗauke ki . A'a wallahi zan yi Ni dai ka
tafi.....ta furta murya a shagwaɓe na masu shirin kuka. Ok ya isa karkiyi kuka , yanzu zan tafi .
Miƙewa yayi yana kai hannun sa tare da shafan kuncinta kamin ya furta “ I love You Aisha na”.
Lumshe idanun ta tayi , yana juyawa tare da kashe hasken Bedroom ɗin yana ficewa tare da
furta “ Kiyi barci me daɗi kamar yanda nake tunanin yin shi a yanzu ”.

**
7:am .
A hankali Mami ke bin Bedroom ɗin Ma'eesha da kallo inda duka taga ya sauya mata ,kunsan
Abunka ga Uwa da Ɗa , ko yaya sauyi yake sai ta gani ko taji a jikin ta. Ƙare mawa ma'eesha
kallo take yi Wacce take Sakin mata murmushin dole da son ɓoye damuwar ta ba tare da ta bari
ta sani ba. Ma'eesha baki da lafiya ne? . Motsin shigowar Haidar yasa Mami da Ma'eesha bin
ƙofar a tare . Ɗan saaaiii yayi a tunanin sa Ma'eesha ta faɗa mawa mami don har yanzu bai
mata kallon mai hankali .

Wannan idanun nasa na rashin kunya ya zuba ma Mami kaman bai aikata komai ba yana
murmushi tare da cewa “ Mami kin tashi lafiya ?” . Lpyl ya kuma na ganka anan da Wannan
Safiyar.............?
[1/28, 3:16 AM] Anty Aisha Mmn Teddy Marubuciya: *RAINON SOJA*
*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.*

66-67
*Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500
Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko
katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number
09061466409....✍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3
Da Wannan Safiyar.....?
Ɗan kallon mami yayi kamin ya kalli ɓangaren da Ma'eesha take Da'alama itama mami ta saka
ta a gaba ne da Wasu tambayoyin . Cike da basarwa da Sanin duniya irin nashi ya furta “ ba
komai mami,kawai a jikina naji kamar ma'eesha babu lafiya shine nazo na duba ta ”.
Hummmmm Wani irin gwauron Numfashi mami ta sauke , kana ta kalli Ma'eesha da a yanzu
take bin su duka da kallo , ita al'amarin na Uncle Aliyu har mamaki ma yake baata a yanzu.
Wato har da ƙarya a bisa lamarin nasa kuma babu kunya , Ɗan ƙanƙance lumsassun idanun ta
tayi tana jin yanda Nononta ta suka yi mata wasu saƙara na azaba , sunyi mata tsaitsaye

tamkar mai shayarwa saboda ligwidar da suka sha da matsa jiya .

Ma'eesha Wai tunanin mene kike yi ne? Ko kuwa Baki Son tafiyar ne zuwa Lagos? Sai kiyi
zaman ki babu mai yi miki dole indai ina nan .....Mami ta furta tana bin Haidar da Wani irin kallo
don ita jikin ta bai bata ba , tafi ji a jikin ta kamar Wannan sanyin da Ma'eesha tayi saboda shi
ne akwai abun da yayi mata . Wani irin murmushi Ma'eesha ta ƙaƙalo kana tace “ A'a Mami,
Sam ba haka bane , zan tafi tare da Uncle Haidar, Jiya zazzaɓi nayi da dare , sai da na sauya
sleeping dress ɗina da kuma komai .

Zazzaɓi....?? Mami ta furta tare da jan kalmar kamar mai nazari, saurin gyaɗa mata kai
Ma'eesha tayi wanda kamin tayi magana tuni Aliyu ya Amshe da cewa “ Ya kike yanzu ,
zazzaɓin ya sauka ko a kira Doctor Isma'il ya duba ki .Jin an Ambaci Doctor Isma'il yasa
Ma'eesha saurin gyaɗa masa kai tana cewa “ Ƙwarai zan so hakan, don Mami ya iya duba
mutane da kyau ”. Ganin Ma'eeshan ta saki yasa Mami itama yin murmushi duk da ita dai jikin
ta bai bata ƙamshin gaskiya a duka zancen nasu ,amma kuma yasan babu jituwa tsakanin
Ma'eesha da Uncle ɗin nata bare har yayi mata wani Abu ta ɓoye mata , idan zata ɓoye ma
kowa to ita ba zata ɓoye mata ba , Wannan yasa mami kauda kokonton a kan shi , Tana furta “
To maza Bara na kira Doctor Isma'il yanzu ”. Koma ki ƙwanta zan kawo Miki karin kumallon ki
anan , don yau ba zaki iya fitowa zuwa Dinning area ba na sani .........Mami tana maganan tare
da Saurin juyawa don kiran Doctor Isma'il .

“....Huwwwmmm...”
Ya sauke Wani irin gwauron Numfashi na wanda yasha da ƙyar, kallon Ma'eesha yayi yana furta
“ Hug me! Tare da Ware hannayen sa gareta . Ɗan kauda kan ta tayi tana tuno da Abubuwan
da yayi mata a daren juya . Amma a yanzu idon sa babu tsarki da kunya yazo yana ware mata
hannu tare da cewa“ Tayi hugging ɗin sa”. Kasa masa magana tayi sai Ƙwallah da taji ya ciko
mata ido , sam ta rasa me yasa ta iya rufa masa Asiri a gurin mami haka . Ba tare da ta lura da
isowan shi ba ,ita dai kawai taji ya Rungume ta ne yana shafa bayan ta tare da fara mata
Magana cikin Muryar rarrashi“..... Uncle ne, please Uncle Haidar bai ƙyauta ba , ammma idan
muka tafi Lagos Ma'eesha zata rama duk abin da Uncle yayi mata, ɗago da fuskar ta yayi yana
kallon idanun ta Wanda a yanzu itama shi take kallo cike da mamakin sauyin sa duka , Ɗaga
mata gira yayi yana murmushi Hushiryar sa na Bayyana kana yace “ I love You my baby, Ina
sonki Ma'eesha na....Idan munje zaki rama duk Abin da Uncle yayi Miki....” Na yafe maka Uncle!
Ta tsinci bakin ta da furta kalmar wanda bata san ma ta faɗi ba , Wani irin murmushi yayi mai
haɗe da dari yar farin ciki , don a yanzu ya fara ganin Soyayyar sa a ƙwayar idanun ta , Wannan
soyayyar da ya yadaɗe yana mararin sake ganin sa na yarinta, a yanzu shi ne ya fara gani .
Wani irin ƙwallah ne yaji yazo masa , tabbas kullum Zuciyar sa a zafi yake da Raɗaɗin yanda
suka raba masa Soyayyar a cewan sa Khalil ne yayi hakan.

Uncle Hawaye ne fa na gani a idanun ka mene ne? Ta furta cikin sauri tana kai hannun ta tare
da share hawayen da suke ƙwarmin idanun sa. Saurin kai hannun sa yayi yana riƙe hannun ta
tare da girgiza kan sa yana cewa “ No Babu komai Ma'eesha ”. Wannan.....“ A'a Uncle Ni tsoro
nake ji , kaifa ban taɓa Ganin ka a wannan yanayin ba , ko abun da kayi mun jiya ji nake kamar

ba kai bane ba , ko dai wani ne da ban . Hummmmm Numfasawa yayi kana yace “ Ya jikin naki
aƙwai inda yake Miki zafi? ”. Ɗan kallon Lulun idanun sa tayi kana ta yi rau-rau da ido a
shagwaɓe ta gyaɗa masa kai tana nuna masa Ƙasar Virgina ɗin ta ,da yake mata radaɗi kamar
an zuba barkono . “Ayya Sorry dear Ina zuwa ”. Ya furta yana saurin juyawa tare da nufar ƙofa
yana saka key ya dawo inda take .


Hannu yasa yana Ɗaukar ta caaak tare da sauke ta a bakin gadon ta , yana magana cikin
taushin murya da Rarrashi ,bari na gani da idanuna . Sannan kin san menene? Idan Doctor
Isma'il yazo da kar ki faɗa masa komai ,kin san aƙwai sirri na tsakanin miji da mata , Tom
Wannan ya zama sirri tsakanin mu , kar ki faɗa ma kowa kinji Kyaƙyƙyawa ta .
Jin daɗin yau Uncle yace mata kyaƙyƙyawa yasa ta gyaɗa kai tana cewa “ Tom Uncle ”.

Hannun sa yasa yana Fara ware cinyoyinta , tare da zuba ma Wurin ido , wanda ko a yanzu bai
ƙi ya sake shigar ta ciki sau goma ko fiye da haka ba . Gaba ɗaya ya sha'afa da kallon Wurin ,
yana wani irin shafawa da hannun sa tare da lumshe ido . Uncle ka gani ko , kamar wanda ka
yanka Ni da razor blade raɗaɗi yake mun sosai . Saurin cigaba yayi da shafa wurin yana ɗan
daidaita natsuwar sa kana yace “ Ma'eesha kina da Daɗi sosai ”. Kamin tayi masa magana ne
taji ya kai bakin sa yana tsotsan wurin tare da sumbata . Wani irinnzuuuuuu take ji nan ta fara
ture kan sa tana ƙoƙarin miƙewa ne taji ya ƙara ƙwayar da ita yana cewa “ Please ki ƙwanta da
Daɗi zan Miki ba kallon na juya ba.........!

Muryar ta ne ya hau kyarma na tsoro , wannan yasa ta cewa “ A'a Uncle Ni dai tsoro nake ji da
zafi jiya na kusa daina gani . No ba irin na jiya zan miki ba , yanzu zan tsotsan Miki ne zakiji
daɗi raɗaɗin zai ragu. Yana Maganar yana mai da harshen sa tare da karkaɗa ciki yana tsotsan
yar tsakar ta , wanda yasa Ma'eesha jan numfashin da bata shirya ba tana saukewa . Kusan
mintuna biyu yana tsotsan mata wurin wanda a yanzu ta bar jin raɗadin sai dai bata da yarda
dashi tun daga abin da yayi mata Shiyasa a yanzu ma ba ta saki jiki da shi ba . Hannun sa taji
yana zurawa tare da kama nononta yana murzasu yana wani irin magana ƙasa ƙasa mai kama
da sambatu don bata iya fahimtar sa sammmmm ...” bam-bam-bam.....motsin ƙofa da bugun da
ake yi yayi nasarar dawo dashi hayyacin sa. Saurin janye jiki Ma'eesha tayi tana kallon sa tare
da narke masa fuska zata yi kuka , cikin sauri yakai hannun sa yana shafa Kuncin ta tare da
girgiza mata kai irin kar tayi kukan nan . Gyara mata skirt ɗin yayi da Sauri yana nufar ƙofa inda
ita kuma ta koma tana kwanciya tare da jan Blanket . Mami ce ta shigo tana jifan sa da Wani irin
kallo kana ta ce “ Wai meye kake yi anan ne ? Meye kuma na rufe ƙofa da key.........?
[1/28, 4:38 AM] Anty Aisha Mmn Teddy Marubuciya: *RAINON SOJA*
*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.*

68-69
*Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500
Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko
katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number

09061466409....✍#Mamanteddy#mrsusm.*
Book 3
“......Meye na rufe ƙofa da key...?
Ammmm motsa baki yayi zai mata magana Daddy da ya Khalil suka shigo Bedroom din
Wannan yasa shi yin shiru , duka nufar gadon da Ma'eesha take suka yi ba tare da sun bi ta kan
Aliyu ba . Wanda da ganin Khalil ya Gimtse fuska yana aikin cika maƙoshi . My Queen ya jikin
naki,Ashe baki ji daɗi ba jiya .....? Daddy ya furta yana shafa kan ma'eesha cike da kulawa.
Gyaɗa masa kai tayi tana cewa “ Daddy Ina ƙwana! Ya Khalil an tashi lafiya?” . Lpyl alhmdlh
Khalil ya amsa kana yace “ Ya jikin baki? Ina ne ke yi Miki ciwo ?....kai da ba likita ba meye
amfani sanin inda yake mata ciwo zai maka...” Muryar Aliyu ya katse su , inda cikin Sauri Daddy
ya furta “ Ai Doctor Isma'il yana hanya yanzu zai taho sai ya duba ta ”. Ɗan lumshe ido mami
tayi tana Girgiza kai a zuciyar ta tana mamakin kishi irin na Aliyu da masifa babu haƙuri
ƙwata-ƙwata ”.

**
Gidan Alhaji Adamu ( Yes da No) .
A yanzu ne ake yin ta , duka matan nasa sun banzama wurin bokaye kowa burin ta ta zama ta
gaban gaba a cikin wannan gida. Inda Hajiya Falmata ta lashi takobin duk wanda ya nemi shan
gaban ta , to sai ta aika shi lahira kamar yanda ta aika Rabi . A yanzu Halin da ake ciki Hajiya
Atika da kan ta ta fara Yabaawa aya zaƙi , don kullum a ciwo take , ta kaima ko wajen falo bata
iya fitowa sai dai kullum a wuri ɗaya a tattare kaman tsumma. Wanda wannan ba Aikin kowa
bane face Na Hajiya Falmata da ta

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login